Sunday 16 June 2024

Kyakyatawa Dole: Ɗan Sanda Da Samari

Tura Wannan Zuwa Ga

Wasu samari su biyar suka tsinci kuɗi miliyan biyar suka fara rigama yadda za'a raba kudin. 


Kyakyatawa Dole
Hoto: Pinterest


Kowa ya ce daidai za'a raba amma ɗaya ya ce nashi sai ya fi yawa saboda shi ya fara ganin kuɗin, nan fa suka fara hayaniya sai ɗaya daga cikinsu ya ce "a ganina wannan rigima aje Police station a raba mana rigima.".


Suka ɗunguma zuwa gaban DPO suna zuwa suka kwashe labari kaf suka gaya masa. "kuɗi muka tsinta miliyan biyar muke so a raba mana gaddama/gardama. koda difi'o ya ji haka sai ya ɗauko albashinsa da aka biya su a ranar ya rarrabawa 'Yan Sandan da suke kan kanta ya ce ku je na sallame ku.


Ya ce wa masu rigima ku kuma ku biyo ni check office.


Difi'o ya ce "Ina kuɗin?" Sai suka ce da ma ba mu tsintaba kawai tunani muke idan muka tsinci wannan kuɗin nawa kowa zai samu.


Tushe/Asali: Babu hanyar tabbatar da ainihin mamallakin rubutun, saboda rubutun yana yawo ne a kan yanar gizo-gizo ba tare da asalin sunan mamallakin shi ba. 

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user