Monday 17 June 2024

Kyakyatawa Dole: Yaro Da Limamin Gari

Tura Wannan Zuwa Ga

A wani ƙauye kimanin shekaru dubu aka yi wani yaro Ɗan baiwa, wato duk lokacin da aka je maƙabarta jana'iza sai yaron ya ga wata jar hula ta taso daga kan mamacin ta hau kan wani mutum.


Mu ƙyaƙyata
Hoto: News18


MarubuciImran Musa Jahun


Duk kuwa wanda ta hau kansa to fa shi ne mai mutuwa na gaba a garin, da Yaro ya ga haka sai ya je yasanar da Liman, da farko Liman bai yarda ba amma yaron ya dinga

faɗa masa wanda hular ta hau kansu har mutum uku kuma suna mutuwa, sai Liman ya samu yaron ya ce masa "Don Allah duk sa'adda ka ga hulal ta taho wajena ka yi min

magana".


Wata rana an je maƙabarta an haƙa rami sai ƙasa ta hau kan Liman, yaron kuma ya ga ƙasar don haka sai yake so ya sanar da

Liman don ya goge ƙasar kansa, sai ya ce "Liman kanka...."


Ai bai ko ƙarasa ba, da Liman ya zabura a guje har yanzu ba a 

samu labarinsa ba.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user