Friday 5 April 2024

Kalli Hotunan Nura M Inuwa A Fagen Aiki

Tura Wannan Zuwa Ga

Nura Musa Inuwa, wanda aka fi sani da Nura M. Inuwa, ba ɓoyayye ba ne a masana'antar Kannywood, domin kusan babu wanda yake sauraren wakokin soyayya a baya, ko a yau wanda bai san shi ba.


Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa


Hotunan sun ɗauki hankula sosai a shafukan Sada Zumunta duba da yanayin yadda aka ɗauki hotunan, wanda hakan ya taka muhimmiyar rawa sosai wajen ƙayatar da al'umma daga sassa daban-daban na faɗin duniya.


Mawaƙi Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa


An ɗauki kyawawan hotunan ne a lokacin da yake fagen aiki, a cikin situdiyo (Studio).


Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa


Waɗannan wasu ne daga cikin kyawawan hotunan sa.


Ƙalli ƙarin wasu hotunan a ƙasa;


Mawaƙi Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa

Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa

Mawaƙi Nura M. Inuwa
Hoto: Nura M. Inuwa


Fatan hotunan nasa, sun burge masoyan sa.


Ku ci gaba da kasancewa tare da mu a kodayaushe, don ci gaba da samun sababbin hotunan mawaƙan ku, masu inganci.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user