Wednesday, 31 July 2024

Sababbin Fassarori 409 Na Sultan Film Factory

Tura Wannan Zuwa Ga

Idan ana maganar kamfanin fassara mafi yawan sakin fina-finan fassara fiye da kowa, tilas ne a fara kawo kamfanin Sultan Film Factory.


Fina-finan Sultan Film Factory


A wannan shekarar da muke ciki ta 2024 kamfanin fassara na Sultan Film Factory sun saki zafafan sababbin fassarori da yawa, masu kyau da ƙayatarwa.


Masarautar Burrai
Hoto: Sultan Film Factory


Ga jerin sunayen fina-finan nan kamar haka:


1. Azama

2. Nagarta

3. Animal

4. Mai dawa

5. Kalma ɗaya 

6. Sansani

7. Marke

8. Jan ido

9. Ɓatacce (Ɓatachche)

10. Tsaro

11. Ɗan kirkri

12. Adawa

13. Garjeje

14. Zautattu

15. Dauriya

16. Mai kamar maza

17. Fallasa

18. Kambu

19. Muzurai

20. Salaar

21. Haifaffe

22. Lauya

23. Buguwa 

24. Haure

25. Muguwa

26. Gangara

27. Raraka

28. A hukumance

29. Kafaffe

30. Shaiɗani

31. Tsimi

32. Sadaukarwa

33. Agaji 

34. Ƙuruciya

35. Gadar zare

36. Bugun tuba

37. Ko ta kwana 

38. Hange

39. Gidan ƙarshe 

40. Harsashi

41. Aljana

42. Kurman baƙi

43. Hatsaniya

44. Gargadi

45. Lissafin mace

46. Tubali

47. Madoki

48. Ba hawa ba sauka

49. Yaƙi

50. Mai yana

51. Idona idon ku

52. Gogargigya

53. Zuci

54. Gunjin maza

55. Faɗan sansiro

56. Laƙani

57. Kujama

58. Zamani

59. Azanci

60. Zama daram

61. Gum

62. Kashedi

63. 'Yar tsama

64. Ƙaren kwana

65. Zaki

66. Kamamme

67. Zafin wuta

68. Doka

69. Sarkin doka

70. Gauta

71. Sukuni

72. Tuba

73. Sarkin tawaga

74. Ja zuga

75. Gumurzu

76. Ta'addanci

77. Gaba da gaba

78. Jiniya

79. Mugun gida

80. Ƙarshe 

81. Dan Iya 

82. Ta leƙo ta koma

82. Shegu

83. Son zuciya

85. Maza

86. Gudan jini

87. Zakanya

88. Fito na fito 

89. Turba

90. Duka ɗauka

91. Duban duba 

92. Jarumta

93. Kundi na

94. Ɗan kira

95. Gamon jini

96. Farin kai

97. Raba hanya

98. Zautacce

99. Gardama

100. Badakare

101. Gogagge

102. Mai kibiya

103. Lifaka

104. Kaska

105. Girgiza

106. Makoma

107. Ɗan sarkin yanki

108. Tsere

109. Garwa

110. Zamba cikin aminci

111. Zuciyar jarumai

112. Cin sarka

113. Bankaɗa

114. Dangin ranga

115. Baƙar zuciya

116. Rayuwa 

117. Arashi

118. Faɗin rai

119. Atasayen jirgi

120. Ƙiyayya

121. Hukuma

122. Tsitaka

123. Siyar da rai

124. Chaƙa

125. Tsammani

126. Ɓarayin teku

127. Lasisi

128. Gugar zana

129. Sabon aure

130. Yaƙin yanki

131. Haƙƙin raina

132. Ɗan saurayi

133  juyayi

134. Aiki da ƙwaƙwalwa

135. Gogarma

136. Gwanki

137. Kuskure

138. Jagaliya

139. Gwarzuwa

140. Mahaifiya

141. Yaƙin sama

142. Ɗimuwa

143. Wakilin yaƙi 

144. Ba sulhu

145. Firgita

146. Ba kama

147. Ƙusa

148. Ɗan takife

149. Maimaichi

150. Bazuka

151. Farkon

152. Dangin dambe

153. Daɗin 'yanci

154. Ta'adin rai

155. Mai naci

156. Dodo

157. Raddi

158. Bajinta

159. Kima

160. Rainin ahali

161. Neman nasara

162. Raini

163. Mai shiƙa

164. Mai naci

165. Ƙudundune

167. Sarki konda

168. Babba ko karami

169. Galla

170. Tsarin halitta

171. Ma'auni

172. Hamshaƙi

173. Ja ni mu je

174. Tarago

175. Jami'in ƙasa 

176. Harin gaza

177. Barden yaro

178. Halakakke

179. Haƙƙin mata

180. Taurin zuciya

181. Uban fita

182. Bazata

183. Jagoran gaske

184. Ba jira 

185. Mutuwar daba 

186. Zafafa

187. Tauraro

188. Mafaraucin zaki

189. Tawagar maidan

190. Almura

191. Fin ƙarfi

192. Tsinin ido

193. Kanzagi

194. Baƙar aƙida

195. Magudana

196. Tawaga 

197. Juyin kai

198. Kara da kiyashi

199. Raina kama

200. Jami'an farin kaya

201. Jan biro

202. Bango

203. Ɗan kwalisa

204. Dage

205. Faɗan daba

206. Ɗan kirifto

207. Tafasassu

208. Rashin sani

209. Daraja

210. Sharri

211. Dan kari

212. Mai ciki

213. Jagwal

214. Ɓoyayye

215. Gigitacce

216. Rattabawa

217. Gangariya

218. Dabara

219. Sanadi

220. Mayaƙi

221. Dafi

222. Ruɗani

223. Santsi

224. Taraba

225. Uwar wuta

226. Gadan-gadan 

227. Rangama

228. Sauyin sauyi

229. 'Yan ƙungiya

230. Marajin magana

231. Tirjaju

232. Gugar ƙarfe

233. Sarkin wayo 

234. Danke

235. Sambaɗa

236. Tarkon mugunta

237. Naci

238. Bautar ƙasa

239. Ƙarshen ƙauna

240. Shuri

241. Tauri

242. Darasin rayuwa

243. Neman sauƙi

244. Sarkin faɗa

245. 'Yan sasi

246. Ƙarshe

247. Ba tsoro

248. Tambari

249. Jagaliyanci

250. Asalin zaki

251. Ba jira 

252. Gaske

253. Karen 'Yan Sanda

254. Ɗan taku

255. Bamaguje

256. Madatsi

257. Gwarzo

258. Yankin wuta

259. Dakatarwa

260. Gobarar kogi

261. Martabata

262. Dausayi

263. Jarmai

264. Mafaɗata

265. Tsidau

266. Mai ƙarfi

267. Aukin alburshi

268. Hayaƙi

269. Gagara

270. Sadauki

271. Miskilanci

272. Ba kule

273. Ɗan dambe

274. Duniyar mu

275. Dabba

276. Shaitaan

277. Gatse

278. 'Yan uwa

279. Darasi

280. Kamanni

281. Gwamnati 

282. Mai daraja

283. Kisan ɓoye

284. Duhun dare 

285. Alaƙaƙai

286. Ko gezau

287. Dokaji

288. Tafiyar ajali

289. Ƙwallan shege

290. Ganganci

291. 'Yan Salo

292. Tafiyayye

293. Gardama

294. Mai basira

295. Haƙƙi

296. Fansa

297. Mara haƙuri

298. Dambatuwa

299. Shaba

300. Baya da ƙura

301. Kulle 

302. Ragargaza

303. Tsallake

304. aƙin fansa

305. Gudun mutuwa

306. Jan hankali

307. Sumame

308. Assali na

309. A hargitse

310. Jaru

311. Ɗan manya

312. Sakun matsaya

313. Tsira

314. Daƙiƙa

315. Neman inuwa

316. Rinjaye

317. Mai hange

318. Abokan juna

319. Ƙarfi

320. Shammata

321. Ɓarayi

322. Naushi

323. Muna da aure

324. Babban goro

325. Ruƙaƙƙe

326. Igiyar ajali

327. Inuwar ka

328. Bokayen ɓoye

329. Jakada

330. Chikin dare

331. Ga fili

332. Ɗan soja

333. Ragas

334. Sawun giwa

335. Haske

336. Mai tarko

337. Tsanani

338. Yarjejeniya

339. Ruwa a jallo

340. Zafin jini

341. Sabon Sarki

342. Kurku

343. Jalala

344. Gamji

345. Ɗan ƙwaro

346. Tsunduma

347. Uban daba

348. Jagab

349. Ɓarawon mota

350. Hayaniya

351. Tataɓurza

352. Sojan ƙwarai

353. Garma

354. Taure

355. Lauje 

356. Ɗan dabba 

357. Gyaran hali

358. Himma 

359. Ɗan bala'i 

360. 'Yan baranda

361. Matsa lamba

362. Gwajin kwanji

363. Adalin jami'i

364. Alwashi

365. Jarfa

366. Bauɗaɗɗe

367. Madaki

368. Duska biyu

369. Allo

370. Hindu

371. Masari

372. Sata

373. Filin yaƙi 

374. Gabza

375. Ƙi sabo

376. Azzalumai

377. Dukan tsiya

378. Danƙo

379. Sheɗanin tamil

380. Zazzaga

381. Fitina 

382. Uban salo

383. Gawar farko

384. Guba

385. Duguja

386. Sarki Vijay

387. Kwagiri

388. Safara

389. Gafalalle

390. Karaga

391. Bagagare

392. Ƙona gari

393. Sharaɗi

394. Hakurta

395. Asali

396. Shalele

397. Masanin shiƙa

398. Jin tsoro

399. Tauraron ahali

340. Shegen kai 

341. Dabbar gaske

342. Kwatami

343. Rinjaya

344. Halaka

345. Dam bako

346. Ruwan sama 

347. Shakku

348. Ɗan Yanka

349. Daga kotu

350. Gizago

351. Tumfafiya

352. Kafcen shiƙa

353. Iyaka

354. Masarautar burrai

355. Gabata

356. Ƙarzuwa

357. Daga

358. Ɓarawon gwal

359. Gumba

360. Ɗaukar fansa

361. Wace ce

362. Sharin

363. Tafiyar ƙaddara

364. Asararre

365. Basarwa

366. Gaba kura

367. Ni ne 

368. Tantagarya

369. Mu zuba mu gani

370. Kiran mutuwa

371. Shashatau

372. Hadari

373. Zakin fama

374. Mahallaka

375. Rai ɗaya tilo

376. Mikiya

377. Mugun boss 

378. Zazu

379. 'Yan chacha

380. Mugun iri

381. Batarnaka

382. Jagaba

383. Makashi

384. Jan kunne

385. Ƙayar baya

386. Tuhuma

387. Mu je zuwa

388. Tafiyar kasada

389. Marayu

390. Ɗan manomi

391. Karamci

392. Zarce 

393. Chamba

394. Annuri

395. Binciken asali

396. Sangararre

397. Mulki 

398. Ke ce sila

399. Zarto

400. Zafin rai

401. Jan kai

402. Tabbaci

403. Mai ƙaho

404. Dunki

405. Nazari

406. Jagoran talakawa 

407. Basarakiya

408. K.G.F CHAPTER

409. Hada kashi


Duk jerin waɗannan fina-finan fa an sake su ne a shekarar nan ta 2024, kamar yadda wakilin mu ya gama tattara mana su daga majiya mai ƙarfi, a hakan ma akwai sauran watanni da yawa a ƙasa kafin a yi bankwana da shekarar 2024 ɗin.


Kwagiri
Hoto: Sultan Film Factory


Ku ci-gaba da kasancewa tare da mu a kodayaushe don ci gaba da samun zafafan labaran fina-finan fassara da bayanai game da sababbin fassarori na kowanne irin kamfanin fassara, tare da samun labaran abubuwan da ke faruwa a kamfanonin fassarar kai-tsaye. Ku dai kawai ku ci gaba da kasancewa tare da mu a kullum.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user