Monday 25 March 2024

Kalli Zafafan Kyawawan Hotunan Jaruma Nana Firdausi Yahaya

Tura Wannan Zuwa Ga

Firdausi Yahaya ko Nana Fiddausi Yahaya wadda aka fi sani da Zainab Labarina, ta kasance ɗaya daga cikin sababbin jarumai mata masu tasowa, waɗanda tauraruwar su take kan ganiyar haskawa a masana'antar Kannywood.


Jaruma Nana Firdausi Yahaya
Hoto: Firdausee Yahaya


Hotunan sun ɗauki hankula sosai a shafukan Sada Zumunta duba da yanayin yadda aka ɗauki hotunan, wanda hakan ya taka muhimmiyar rawa sosai wajen ƙayatar da al'umma daga sassa daban-daban na faɗin duniya.


Nana Firdausi Yahaya
Hoto: Firdausee Yahaya


Waɗannan wasu ne daga cikin kyawawan hotunan nata.


Jaruma Nana Firdausi Yahaya
Hoto: Firdausee Yahaya


Ƙalli ƙarin wasu hotunan a ƙasa:


Jaruma Nana Firdausi Yahaya
Hoto: Firdausee Yahaya


Jaruma Nana Firdausi Yahaya Labarina
Hoto: Firdausee Yahaya

Fatan hotunan, sun burge masoyan ta.


Ku ci gaba da kasancewa da mu a kodayaushe, don ci gaba da samun sababbin hotunan jaruman ku.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user