Monday 13 February 2023

Kalli Zafafan Hotunan Isah Adam Ferozkhan Na Cikin Shirin Labarina

Tura Wannan Zuwa Ga

Isah Adam ferozkhan wanda aka fi sani da Presdo a cikin shirin Labarina, ɗaya ne daga cikin jarumai a masana'antar shirya fina-finan Hausa (Kannywood).


Isah Ferozkhan
Hoto: Isah Ferozkhan


Hotunan sun ɗauki hankula sosai a shafukan Sada Zumunta duba da yanayin yadda aka ɗauki hotunan, wanda hakan ya taka muhimmiyar rawa sosai wajen ƙayatar da al'umma daga sassa daban-daban na faɗin ƙasar da ma Duniya baki ɗaya.


Presdo
Hoto: Isah Ferozkhan

Kalli ƙarin wasu daga cikin kyawawan hotunan na shi a ƙasa;


Isah Ferozkhan
Hoto: Isah Ferozkhan


Isah Adam
Hoto: Isah Ferozkhan


Presdo
Hoto: Isah Ferozkhan


Isah Adam
Hoto: Isah Ferozkhan
TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user