Wednesday 8 April 2020

Sauke Wakar Alan Waka - Buri Uku A Duniya

Tura Wannan Zuwa Ga
Kamar Yadda Shafin
MuryarHausa24.com.ng ya shahara wajen kawo muku sababbin Waƙoƙin Soyayya har ma dana Siyasa Yau ma gamu tafe da waƙar Soyayya.

Buri Uku A Duniya

Aminuddeen Ladan Abubakar wanda aka fi sani da Alan Waka, ɗaya ne daga cikin fitattun mawaƙan masana'antar shirya fina-finan Hausa (Kannywood) ya daɗe yana nishaɗantar da al'ummar Hausawa dake arewacin ƙasar Nijeriya (Nigeria) dama sauran sassan duniya baki ɗaya.

Taken waƙar "SARKAKIYA GUDA UKU TAI SANSANI A ZUCIYA BURI UKU A DUNIYA".

Alan Waka ya saki zazzafar waƙar soyayya , wanda acikin waƙar yake bayyana wasu mafarkansa (Buri) na rayuwa. Fitacciyar mawaƙiya Fati Niger ce ta taimaka masa wajen isar da wannan saƙo ga dubban al'ummomi.

Idan baku manta ba a baya an shirya wani fim mai suna BURI UKU A DUNIYA kamar dai yadda sunan waƙar yake haka ma sunan shirin yake.

Kardai mu cika ku da surutu ku hanzarta sauke wannan waƙar yanzu domin sauraro.

SAUKE WAKAR ANAN

Domin samun sababbin wakokin siyasa, wakokin Soyayya, wakokin bege, wakokin gargajiya da sauran su akan lokaci ku ci gaba da kasancewa da mu a www.MuryarHausa24.com.ng farin cikin ku shine farin cikin mu.

Zaku iya sauke sababbin wakokin Alan Waka harma da tsofaffin wakokin Alan Waka  a kyauta idan ku shiga link ɗin dake ƙasa.

SABABBIN WAKOKIN ALAN WAKA

Idan kana ko kina buƙatar sanin irin gwagwarmayar da mawaƙin ya fuskanta a rayuwar sa kafin ya kai wannan matsayin da yake Kai a yau.

KARANTA CIKAKKEN TARIHIN AMINU ALAN WAKA

MURYAR HAUSA24 Muna fatan za'ayi sauraro lafiya cikin Nishaɗi.

Shafin komai da ruwanka, Muryarhausa24.com.ng munayin
aiki tuƙuru don Ilimantarwa da Faɗakarwa.

Ku ci gaba da kasancewa da mu a www.muryarhausa24.com.ng   a duk inda ku kasance a faɗin Duniya.

MURYAR HAUSA24 FARIN CIKIN AL'UMMA.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user