Monday 5 June 2023

Kalli Zafafan Kyawawan Hotunan Jaruma Teema Yola

Tura Wannan Zuwa Ga

Fatima Isah Muhammad, wadda aka fi sani da Teema Yola ɗaya ce daga cikin fitattun jarumai a masana'antar shirya fina-finan Hausa (Kannywood), waɗanda suka shigo cikin masana'antar da ƙafar dama.


Jaruma Teema Yola
Hoto: Teema Yola

Hotunan sun ɗauki hankula sosai a shafukan Sada Zumunta duba da yanayin yadda aka ɗauki hotunan, wanda hakan ya taka muhimmiyar  rawa sosai wajen ƙayatar da al'umma daga sassa daban-daban na faɗin ƙasar da ma Duniya baki ɗaya.


Cikin nishaɗi
Hoto: Teema Yola

Fatima Isah Muhammad, wadda aka fi sani da Rukayya a cikin shirin Labarina wanda ake haskawa a tashar talabijin ɗin Arewa24.


TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user