Friday 11 September 2020

Sauke Sabuwar Wakar Auwal Gombe - Ni Kam Kayi Wuf Da Ni

Tura Wannan Zuwa Ga
Kamar Yadda Shafin
MuryarHausa24.com.ng ya shahara wajen kawo muku sababbin Waƙoƙin Soyayya har ma dana Siyasa Yau ma gamu tafe da waƙar Soyayya ta Barkwanci.


Ni Kam Kayi Wuf Da Ni

Auwal Gombe ɗaya ne daga cikin sababbin mawaƙan masana'antar shirya fina-finan Hausa a arewacin ƙasar Nijeriya (Kannywood).

Taken waƙar "NI KAM KAYI WUF DA NI".

Wuf wakar barkwanci ce wadda aka shirya ta kawai domin yin raha.

Kalli Bidiyon Kai Tsaye...

Idan baku manta ba, a baya ne ɗaya daga cikin fitattun jaruman masana'antar Kannywood kana  jarumi ne a cikin shirin nan mai dogon zango wanda ake gabatarwa a tashar Arewa24  wato kwana casa'in wanda aka fi sani da Malam Ali, ya auri tsohuwar 'yar takarar sanata a shiyyar Kaduna Zone One Hon. Bilkisu Shibah Zailani, tun daga wannan lokacin mutane suka fara yin furucin WUF musamman idan mutum zai auri wadda ta girme sa ko kuma zata auri wanda ya girme ta (Wadda tafi shi yawan shekaru ko Wanda yafi ta yawan shekaru).

Wato tsayawa bayyana abinda wannan waƙar ta ƙunsa kamar ɓata lokaci ne, abin sai wanda ya saurara.

Kardai mu cika ku da surutu ku hanzarta sauke wannan waƙar yanzu domin sauraro.

SAUKE WAKAR ANAN

Domin samun sababbin wakokin siyasa, wakokin Soyayya, wakokin bege, wakokin gargajiya da sauran su akan lokaci ku ci gaba da kasancewa da mu a www.MuryarHausa24.com.ng farin cikin ku shine farin cikin mu.

MURYAR HAUSA24 Muna fatan za ayi sauraro lafiya cikin Nishaɗi.

Shafin komai da ruwanka, Muryarhausa24.com.ng munayin
aiki tuƙuru don Ilimantarwa da Faɗakarwa.

Ku ci gaba da kasancewa da mu a www.muryarhausa24.com.ng   a duk inda ku kasance a faɗin Duniya.

MURYAR HAUSA24 FARIN CIKIN AL'UMMA.

TURA WANNAN ZUWA GA

Mawallafi: verified_user